Author: j***a
Date:
Review: J love it...thank youuuuuuuu shein..
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 524.400₫
Original Price: 552.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Black |
| Type | Other Beauty Equipment |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Chiều dài | 19 cm |
| Chiều rộng | 3.2 cm |
| Chiều cao | 3.5 cm |
| SKU | sb251227152347331638477 |
Brand Name: Hailicare
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Hailicare-sc-0142275364.html
Quality: 9230300 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: j***a
Date:
Review: J love it...thank youuuuuuuu shein..
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: s***a
Date:
Review: جميل ممتاز روعه منتج لايوجد اي ضرر انصح به روعه حدجميل مفيد جداً
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: m***k
Date:
Review: حلوووووو كتير لزبونتي
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: c***a
Date:
Review: まだ使用していないので、きたいをこめ!
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm